K43B5 - ĐH Thương Mại

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
K43B5 - ĐH Thương Mại

Hãy sống để thấy cuộc đời có ý nghĩa đi nào !!!

2 posters

thấy điệp nhà ta khoe album! tớ cũng xí sớn tý!heee

thuybui88
    Gà con
    Gà con

thấy điệp nhà ta khoe album! tớ cũng xí sớn tý!heee Empty thấy điệp nhà ta khoe album! tớ cũng xí sớn tý!heee

Bài gửi by thuybui88 Sun Oct 18, 2009 11:46 pm

các bạn chiêm nguwongx ảnh của mấy thành viên lớp mình sau hôm kỷ niệm đi chơi trung thu nha!
    thuybui88
    Gà con
    Gà con

thấy điệp nhà ta khoe album! tớ cũng xí sớn tý!heee Empty Re: thấy điệp nhà ta khoe album! tớ cũng xí sớn tý!heee

Bài gửi by thuybui88 Sun Oct 18, 2009 11:48 pm

hix! gửi ảnh vào mà hổng được! để xem lại đã nhé!
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

thấy điệp nhà ta khoe album! tớ cũng xí sớn tý!heee Empty Re: thấy điệp nhà ta khoe album! tớ cũng xí sớn tý!heee

Bài gửi by Admin Sun Oct 18, 2009 11:57 pm

_ Cậu muốn đưa ảnh lên diễn đàn thì cách hay nhất là cậu nên có 1 tài khoản album ảnh ở một web nào đó có dịch vụ đó

Ví dụ như http://photobucket.com/

_ Cậu vào trang này và tạo 1 tài khỏan rồi upload ảnh lên đó rồi lấy đường link của anh đó bằng cách copy dòng thứ 2 phía dưới của ảnh đó sau khi upload lên. (dòng đó có tên là Direct Link).

_ Copy dòng đó rồi thì past nó vào phần chèn ảnh trong diễn đàn (phần này có biểu tượng ô vuông mà khi đưa chuột vào thì hiện lên ghi chú là Image).

_ Ấn "Ok" là bạn đã hoàn tất việc đưa ảnh lên diễn đàn.

_ Còn cách chỉnh size ảnh to nhoe thế nào thì mình sẽ viết bài hướng dẫn cụ thể sau hoặc bạn nào biết và có kinh nghiệm thì xin chia sẻ với mọi người nhé.

Chúc bạn thành công !

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Fri Mar 29, 2024 2:45 am